
OFISI YETU IPO   CHANGARAWE- MZUMBE-MOROGORO 
 

KIFiJO Digital Agency  
• Website Maintenance Service                                             Mobile: +255683846730 ||+255763917896                                                                                                                                                     
• Website Development Service                                             E-Mail:   customer@kifijo.co.tz 
• Graphics Material Design Service                                      Website: www.kifijo.co.tz   ||  https://shop.kifijo.co.tz 
• ICT Consulting Services    
• Clothing Shop(https://shop.kifijo.co.tz)                                                

         

 
OFISI NA DUKA LETU LIPO MZUMBE CHANGARAWE - KWENYE FREMU ZA DR. MERO 

  

TUNATOA HUDUMA ZIFUATAZO: 

A.  Huduma ya Kuomba na kuhakiki  che1 cha kuzaliwa, Kubadilisha che1 cha kuzaliwa 
cha zamani kwenda kipya, Kuomba na kuhakiki che1 cha kifo nk. 

 

B. Huduma ya kuomba na kuhuisha leseni za biashara na magari, namba ya mlipa kodi na RE-
TURNS, vibali vya ujenzi, kuomba kupangishwa fremu za halimashauri,Kununua viwanja vya 
serikali kwenye mfumo wa kidijitali nk. 
 

C. Huduma ya kusajiri makampuni na majina ya biashara kwenye mifumo ya kidijitali, Kijisajiri 
kama mzabuni na kuomba tenda za serikali, huduma ya kusaidia kuomba tenda za serikali 
zilizotangazwa 
 

D. Huduma ya kutuma maombi ya kuomba kujiunga na  Vyuo vikuu na vya kaI, kuomba mkopo 
wa bodi ya Mikopo ya elimu ya juu, 
 

E. Huduma ya kuomba namba ya NIDA, PasipoI, Loss Report, Police Clearence CerIficate 
kwenye mifumo rasmi ya Kidigitali ya serikali. 
 

F. Kusajiri, Ketengeneza na kuhuisha   CV na  PROFILE kwenye  Mfumo wa AJIRA PORTAL 
 

G. Kutuma na kufuaIlia malalamiko  serikalini kwenye mfumo wa e-Mrejesho wa serikali. 
 

H. Kuomba Award VerificaIon Number(AVN) kwa wahiImu wa Diploma kwenye mfumo. 
 

I. Kukata Ticket za SGR na Basi Mtandaoni. 
 

J. Kutuma maombi ya Kuunganishiwa Umeme kwa njia ya Mtandao. 
 

K. Huduma ya kuomba  kituo cha kutolea huduma kiidhinishwe na mfuko wa 
BIMA ya afya. 
 

L. Usaidizi wa Jinsi ya Kuhifadhi Stakabadhi zako mhimu  kwenye Mtandao salama wa Serikali. 
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M. Usaidizi wa Kusajiri anuani yako ya  makazi na kazini, kujua PostCodi ya Mahali unapoishi au 
kufanyia kazi, na jinsi ya kupata barua yako  au ya mwanao ya utambulisho ya ukaazi ya  
Kidigiali toka serikali ya mtaa au Kijiji. 

 

N. Kutengeneza Barua Pepe rasmi za biashara. 
 

O. MARKETING TOOL 
1. Kutengeneza Kurasa za Mitandao ya kijamii kwa ajiri ya biashara/shughulu 

zako(Facebook, Instagram, Ticktock,Youtube) 
2. Kutengeneza maudhui ya kidigitali ya kupost kwenye kurasa zako. 
3. Kutengeneza tovuI za aina zote(Personal Website, Compony website, ecommerce 

website nk). 
 

 

 

 


